รถไฟกลางคืน วอร์ซอ - โคโลญ
EuroNight 446 Jan Kiepura (EN 446)

รถไฟกลางคืน EN 446 จาก วอร์ซอ ไป โคโลญ ซื้อตั่วที่ไหน ข้อมูลตารางเวลา,ที่นั่ง, ตู้นอนรวม และ ตู้นอนส่วนตัว

ไม่สามารถใช้เส้นทางนี้ได้แล้ว ยังไม่มีข้อมูลเกี่ยวกับการเปิดใช้อีกครั้ง

ยกเลิกชั่วคราวตั้งแต่ 2016

Schedule
สถานี เวลาถึง เวลาออก
PL วอร์ซอ (Wschodnia) 17:49
PL วอร์ซอ (Centralna) 18:00
PL วอร์ซอ (Zachodnia) 18:05
PL Kutno (Stacja Kolejowa) 19:06
PL Konin (Stacja Kolejowa) 19:43
PL พอซนาน (Główny) 20:32
PL Zbąszynek (Stacja Kolejowa) 21:11
PL Świebodzin (Stacja Kolejowa) 21:25
PL Rzepin (Stacja Kolejowa) 21:52
DE แฟรงก์เฟิร์ต (Hauptbahnhof) 22:15
DE พ็อทซ์ดัม (Hauptbahnhof) 00:05
DE Brandenburg an der Havel (Hauptbahnhof) 00:25
DE มักเดบูร์ก (Hauptbahnhof) 01:07
DE เบราน์ชไวก์ (Hauptbahnhof) 02:07
DE ฮันโนเวอร์ (Hauptbahnhof) 02:44
DE Minden (Bahnhof) 04:10
DE บีเลอเฟลด์ (Hauptbahnhof) 04:37
DE Gütersloh (Hauptbahnhof) 04:48
DE ฮามม์ (Bahnhof) 05:10
DE ดอร์ทมุนด์ (Hauptbahnhof) 05:31
DE เกลเซนเคียร์เชิน (Hauptbahnhof) 05:53
DE ดืสบูร์ก (Hauptbahnhof) 06:09
DE ดึสเซลดอร์ฟ (Hauptbahnhof) 06:31
DE โคโลญ (Hauptbahnhof) 06:56

คุณไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนรถไฟ เวลาเหล่านี้เป็นเพียงข้อมูลเพื่อทราบเท่านั้น

มีรถไฟในวันเหล่านี้ (1=วันจันทร์ / 7=วันอาทิตย์)

  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7

เดินทางบนเส้นทางนี้ในทิศทางตรงกันข้าม

EN 447 / โคโลญ-วอร์ซอ
Icon
ประเภท
ที่นั่งเบาะเอน | ชั้น2 Buy
ตู้นอนรวม 6 | ตู้นอนรวมแบบ 6 เตียง | ชั้น2 Buy
ตู้นอนรวม 4 | ตู้นอนรวมแบบ 4 เตียง | ชั้น2 Buy
ตู้นอนส่วนตัว 3 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 3 เตียง | อ่างล้างหน้าส่วนตัว | ชั้น2 Buy
ตู้นอนส่วนตัว 2 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 2 เตียง | อ่างล้างหน้าส่วนตัว | ชั้น2 Buy
ตู้นอนส่วนตัว 2 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 2 เตียง | ห้องอาบน้ำและสุขาส่วนตัว | ชั้น1 Buy
ตู้นอนส่วนตัว 1 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 1 เตียง | อ่างล้างหน้าส่วนตัว | ชั้น2 Buy
ตู้นอนส่วนตัว 1 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 1 เตียง | ห้องอาบน้ำและสุขาส่วนตัว | ชั้น1 Buy
หมายเหตุ: โปรดดูราคาบัตรโดยสารที่ลิ้งค์นี้ ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลง ขึ้นอยู่กับเส้นทาง, วันที่ซื้อ, และชั้นของการเดินทาง

ประเภท: แสดงเพียงประเภทที่นั่งที่มีบริการบนรถไฟขบวนนี้เท่านั้น

Eurail: if you want to travel this route by Eurail instead of train tickets, have a look here for reservation fees and further information.

Sleeper wagon
Bathroom in sleeper
Power plug in sleeper bathroom
Shower im sleeper
Washbasin in the sleeper
Sleeper with WC
One or two beds in the sleeper
Sleeper
DVD in the sleeper
Water in the sleeper
Door in the sleeper
Power plug in sleeper
Lights in the sleeper
Breakfast in the sleeper
Breakfast in the sleeper
Breakfast in the sleeper
Sleeper
Towels provided in the sleeper
HELP

หากคุณมีคำถามเพิ่มเติมหรือต้องการความช่วยเหลือ โปรดดูที่ฟอรั่มของเราเพื่อหาคำตอบโดยละเอียด

กำลังหาที่พักราคาถูกใช่ไหม? เราขอแนะนำ booking.com

IN
OUT

เกี่ยวกับ railcc: พวกเราเป็นนักเดินทางตัวจริงที่ให้คำแนะนำสำหรับการเดินทางโดยรถไฟที่มีคุณภาพอย่างตรงไปตรงมา

บัตรโดยสารรถไฟแบบเหมาจ่าย (Rail Pass)

เราพูดได้มากกว่า 30 ภาษา

ติดตามเรา

rail.cc เป็นพันธมิตรและเพื่อนของ
Deutsche Bahn Logo
Interrail Logo
Eurail Logo
Omio Logo
Trainline Logo
ACPRail Logo
NS Logo
SNCB Logo
Booking.com Logo
China Highlights Logo
12GoAsia Logo
Flixtrain Logo
Inlandsbanan Logo
Nightjet Logo
SJ Logo
RealRussia Logo
Kiwi.com Logo
Airbnb Logo
DJI Logo
Rentalcars Logo

คุกกี้: เราใช้คุกกี้สำหรับการทำงานของ rail.cc และสถิติ โดยการใช้ rail.cc คุณยอมรับการใช้คุกกี้ตามนโยบายความเป็นส่วนตัวของเรา สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการใช้และการจัดการคุกกี้ของเราเราขอให้คุณยอมรับนโยบายคุกกี้ของเรา ข้อมูลเพิ่มเติม

top