Tàu đêm Przemyśl - Świnoujście
Twoje Linie Kolejowe 38192/38193 Przemyslanin (TLK 38192/3)
Tàu đêm TLK 38192/3 từ Przemyśl đến Świnoujście. Nơi mua vé. Thông tin về lịch trình, ghế ngồi, giường couchette và giường ngủ.
Nhà ga | đến | Khởi hành |
---|---|---|
Przemyśl | 18:36 | |
Przemyśl | 18:40 | 18:41 |
Jarosław | 19:17 | 19:18 |
Przeworsk | 19:29 | 19:30 |
Łańcut | 19:43 | 19:44 |
Rzeszów | 19:55 | 19:57 |
Dębica | 20:25 | 20:26 |
Tarnów | 20:35 | 20:46 |
Brzesko | 21:01 | 21:02 |
Bochnia | 21:11 | 21:12 |
Kraków (Plaszow) | 21:39 | 21:40 |
Kraków (Glowny) | 21:47 | 22:14 |
Krzeszowice | 22:39 | 22:40 |
Trzebinia | 23:05 | 23:06 |
Jaworzno | 23:28 | 23:29 |
Mysłowice | 23:43 | 23:44 |
Katowice (Główny) | 23:59 | 00:40 |
Lubliniec | 01:50 | 01:56 |
Kluczbork | 02:29 | 02:39 |
Ostrów Wielkopolski | 03:33 | 03:51 |
Poznań (Główny) | 05:02 | 05:35 |
Szamotuły | 06:01 | 06:02 |
Wronki | 06:14 | 06:15 |
Krzyż Wielkopolski | 06:34 | 06:54 |
Dobiegniew | 07:08 | 07:09 |
Choszczno | 07:28 | 07:32 |
Stargard Szczeciński | 07:52 | 07:57 |
Szczecin (Dabie) | 08:14 | 08:17 |
Szczecin (Glowny) | 08:31 | 08:48 |
Goleniów | 09:16 | 09:17 |
Wysoka Kamieńska | 09:36 | 09:37 |
Międzyzdroje | 10:00 | 10:02 |
Świnoujście | 10:13 |
Bạn không phải đổi tàu. Thời gian chỉ mang tính thông tin.
Chuyến hiện có vào những ngày này trong tuần (1=Thứ Hai / 7=Chủ Nhật)
- 1
- 2
- 3
- 4
- 5
- 6
- 7
Đi tuyến đường này theo hướng ngược lại:
TLK 83192/3 / Świnoujście-PrzemyślLoại: Chỉ liệt kê những loại hiện có.
Eurail: nếu bạn muốn đi tuyến đường này bằng Eurail thay vì vé tàu, hãy xem phí đặt chỗ và thông tin thêm ở đây.
Bạn vẫn còn thắc mắc và cần hỗ trợ? Đừng ngần ngại hỏi trong diễn đàn thân thiện của chúng tôi, nơi bạn luôn được trợ giúp tận tình.