Tàu đêm Constanţa - Arad
InterRegio 1821 (IR 1821)
Tàu đêm IR 1821 từ Constanţa đến Arad. Nơi mua vé. Thông tin về lịch trình, ghế ngồi, giường couchette và giường ngủ.
Nhà ga | đến | Khởi hành |
---|---|---|
Constanţa | 20:50 | |
Medgidia | 21:13 | 21:14 |
Fetești | 21:59 | 22:00 |
Bucharest (Gara de Nord) | 23:23 | 23:45 |
Videle | 00:34 | 00:36 |
Rosiori de Vede | 01:18 | 01:20 |
Caracal | 02:08 | 02:10 |
Craiova | 02:50 | 03:00 |
Târgu Jiu | 04:39 | 04:41 |
Petroșani | 05:51 | 05:55 |
Călan | 07:25 | 07:26 |
Simeria (Gara) | 07:42 | 07:44 |
Deva (Gara) | 07:56 | 07:58 |
Ilia | 08:28 | 08:30 |
Arad | 10:30 |
Bạn không phải đổi tàu. Thời gian chỉ mang tính thông tin.
Chuyến hiện có vào những ngày này trong tuần (1=Thứ Hai / 7=Chủ Nhật)
- 1
- 2
- 3
- 4
- 5
- 6
- 7
Đi tuyến đường này theo hướng ngược lại:
IR 1822 / Arad-ConstanţaLoại: Chỉ liệt kê những loại hiện có.
Eurail: nếu bạn muốn đi tuyến đường này bằng Eurail thay vì vé tàu, hãy xem phí đặt chỗ và thông tin thêm ở đây.
Bạn vẫn còn thắc mắc và cần hỗ trợ? Đừng ngần ngại hỏi trong diễn đàn thân thiện của chúng tôi, nơi bạn luôn được trợ giúp tận tình.