ค้นหาเส้นทางได้ที่นี่
รถไฟกลางคืน วอร์ซอ - ปราก
EuroNight 407/442 (EN 407/442)
รถไฟกลางคืน EN 407/442 จาก วอร์ซอ ไป ปราก ซื้อตั่วที่ไหน ข้อมูลตารางเวลา,ที่นั่ง, ตู้นอนรวม และ ตู้นอนส่วนตัว
Comfortable and fast night train from Warsaw via Krakow to Prague.
สถานี | เวลาถึง | เวลาออก |
---|---|---|
วอร์ซอ (Wschodnia) | 19:39 | |
วอร์ซอ (Centralna) | 19:45 | 19:50 |
วอร์ซอ (Zachodnia) | 19:54 | 19:55 |
กรากุฟ (Glowny) | 22:24 | 22:41 |
Oświęcim | 00:02 | 00:03 |
Czechowice-Dziedzice | 00:45 | 00:46 |
Zebrzydowice | 01:11 | 01:12 |
โบฮูมิน (Nádraží) | 01:32 | 03:33 |
Ostrava (hl.n.) | 03:40 | 03:43 |
Ostrava (Svinov) | 03:49 | 03:51 |
Olomouc (hl.n.) | 04:43 | 04:46 |
Česká Třebová (Nádraží) | 05:35 | 05:41 |
Pardubice (hl.n.) | 06:18 | 06:20 |
ปราก (Hlavní Nádraží (hl.n.)) | 08:21 |
คุณไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนรถไฟ เวลาเหล่านี้เป็นเพียงข้อมูลเพื่อทราบเท่านั้น
มีรถไฟในวันเหล่านี้ (1=วันจันทร์ / 7=วันอาทิตย์)
- 1
- 2
- 3
- 4
- 5
- 6
- 7
เดินทางบนเส้นทางนี้ในทิศทางตรงกันข้าม
EN 443/406 / ปราก-วอร์ซอประเภท: แสดงเพียงประเภทที่นั่งที่มีบริการบนรถไฟขบวนนี้เท่านั้น
Eurail: if you want to travel this route by Eurail instead of train tickets, have a look here for reservation fees and further information.
หากคุณมีคำถามเพิ่มเติมหรือต้องการความช่วยเหลือ โปรดดูที่ฟอรั่มของเราเพื่อหาคำตอบโดยละเอียด