รถไฟกลางคืน Sighetu Marmației - Timișoara
InterRegio 4136/1765 (IR 4136/1765)

รถไฟกลางคืน IR 4136/1765 จาก Sighetu Marmației ไป Timișoara ซื้อตั่วที่ไหน ข้อมูลตารางเวลา,ที่นั่ง, ตู้นอนรวม และ ตู้นอนส่วนตัว

Through coaches. Sleeper, couchette and 1st class seats available from Cluj to Timisoara with IR 1765.
Schedule
สถานี เวลาถึง เวลาออก
RO Sighetu Marmației   17:35
RO Valea Vișeului   18:26 18:44
RO Vișeu de Jos   19:40 19:44
RO Dealul Ștefăniței   20:19 20:20
RO Salva   21:20 21:23
RO Beclean   22:00 22:11
RO Dej   22:50 22:51
RO คลูช-นาโปกา (Cluj-Napoca) 00:08 00:40
RO Războieni-Cetate   01:53 01:54
RO Unirea, Alba (Unirea Halta) 01:58 01:59
RO Aiud (Aiud) 02:14 02:15
RO Teiuș (Teius) 02:29 02:32
RO Alba Iulia (Alba Iulia) 03:00 03:01
RO Vințu de Jos   03:12 03:13
RO Simeria (Gara) 04:20 04:24
RO Deva (Gara) 04:36 04:38
RO Ilia   05:10 05:11
RO Arad   07:12 07:34
RO Timișoara (Nord) 08:35

คุณไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนรถไฟ เวลาเหล่านี้เป็นเพียงข้อมูลเพื่อทราบเท่านั้น

มีรถไฟในวันเหล่านี้ (1=วันจันทร์ / 7=วันอาทิตย์)

  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7

เดินทางบนเส้นทางนี้ในทิศทางตรงกันข้าม

IR 1843/4135 / Timișoara-Sighetu Marmației
Icon
ประเภท
ที่นั่ง | ชั้น2 Buy
หมายเหตุ: โปรดดูราคาบัตรโดยสารที่ลิ้งค์นี้ ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลง ขึ้นอยู่กับเส้นทาง, วันที่ซื้อ, และชั้นของการเดินทาง

ประเภท: แสดงเพียงประเภทที่นั่งที่มีบริการบนรถไฟขบวนนี้เท่านั้น

รถไฟเหล่านี้อาจเป็นทางเลือกสำหรับคุณ:

IR 1765 / ยาช-Timișoara

Eurail: if you want to travel this route by Eurail instead of train tickets, have a look here for reservation fees and further information.

HELP

หากคุณมีคำถามเพิ่มเติมหรือต้องการความช่วยเหลือ โปรดดูที่ฟอรั่มของเราเพื่อหาคำตอบโดยละเอียด

กำลังหาที่พักราคาถูกใช่ไหม? เราขอแนะนำ booking.com

IN
OUT

เกี่ยวกับ railcc: พวกเราเป็นนักเดินทางตัวจริงที่ให้คำแนะนำสำหรับการเดินทางโดยรถไฟที่มีคุณภาพอย่างตรงไปตรงมา

บัตรโดยสารรถไฟแบบเหมาจ่าย (Rail Pass)

เราพูดได้มากกว่า 30 ภาษา

ติดตามเรา

rail.cc เป็นพันธมิตรและเพื่อนของ
Deutsche Bahn Logo
Interrail Logo
Eurail Logo
Omio Logo
Trainline Logo
ACPRail Logo
NS Logo
SNCB Logo
Booking.com Logo
China Highlights Logo
12GoAsia Logo
Flixtrain Logo
Inlandsbanan Logo
Nightjet Logo
SJ Logo
RealRussia Logo
Kiwi.com Logo
Airbnb Logo
DJI Logo
Rentalcars Logo

คุกกี้: เราใช้คุกกี้เพื่อการทำงานของ rail.cc และสถิติ - และดูแลความเป็นส่วนตัวของคุณ! มี บริษัท อื่น ๆ (Google, ยานเดกซ์) ที่เราต้องใช้เครื่องมือซึ่งวางคุกกี้ไว้ด้วย โดยการใช้ rail.cc คุณยินยอมให้ใช้คุกกี้ตาม นโยบายความเป็นส่วนตัว ของเรา . สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการใช้และการจัดการคุกกี้ของเราเราขอให้คุณ ยอมรับนโยบายคุกกี้ของเรา . ถ้าคุณรับไม่ได้คุณต้องออกจาก rail.cc.

top