รถไฟกลางคืน บูคาเรสต์ - เคียฟ
380/118 Bukowina (380/118)

รถไฟกลางคืน 380/118 จาก บูคาเรสต์ ไป เคียฟ ซื้อตั่วที่ไหน ข้อมูลตารางเวลา,ที่นั่ง, ตู้นอนรวม และ ตู้นอนส่วนตัว

ซื้อบัตรโดยสารที่สถานีรถไฟ หมายเหตุ: สำหรับบางประเทศ มีการเก็บค่าบริการที่เคาน์เตอร์บัตรโดยสาร คุณสามารถซื้อบัตรโดยสารได้ที่สถานีในประเทศต้นทาง และบางครั้งอาจซื้อได้ในประเทศอื่นๆ

Schedule
สถานี เวลาถึง เวลาออก
RO บูคาเรสต์ (Gara de Nord) 06:15
RO โปลเยชต์   06:59 07:02
RO Buzău   08:14 08:17
RO Focșani   09:27 09:30
RO Adjud   10:19 10:22
RO บาเคา   11:00 11:15
RO Roman   11:45 11:46
RO Pașcani   12:14 12:16
RO Dolhasca   12:36 12:37
RO Verești   12:54 12:56
RO Suceava   13:09 13:26
RO Dorneşti   14:07 14:09
RO Vicșani   14:24 15:18
UA Vadul-Siret   15:40 17:43
UA Chernivtsi   19:10 19:55
UA Kamianets-Podilskyi (Station) 23:25 23:29
UA Khmelnytskyi   02:47 02:52
UA Vinnytsia   04:46 04:50
UA Koziatyn   05:44 05:46
UA เคียฟ (Pass) 08:07

คุณไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนรถไฟ เวลาเหล่านี้เป็นเพียงข้อมูลเพื่อทราบเท่านั้น

มีรถไฟในวันเหล่านี้ (1=วันจันทร์ / 7=วันอาทิตย์)

  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7

เดินทางบนเส้นทางนี้ในทิศทางตรงกันข้าม

117/381 / เคียฟ-บูคาเรสต์
From Berlin to Moscow
Spending almost 24 hours with one of the RZD railway birds
From Budapest to Munich
The memorable interior of a night train
From Vienna to Budapest
In Railjet Business Class
Athens to Patras
By train and bus via Kiato
From Venice to Rome
Enjoying the Business Class of Frecciarossa
Sea Voyage From Tallinn to Stockholm
Joys of a huge ferry
From Rome to Vienna
Relaxing while moving in a lovely night train
Ankara to Kars
The most popular train route in Turkey!?
HELP

หากคุณมีคำถามเพิ่มเติมหรือต้องการความช่วยเหลือ โปรดดูที่ฟอรั่มของเราเพื่อหาคำตอบโดยละเอียด

กำลังหาที่พักราคาถูกใช่ไหม? เราขอแนะนำ booking.com

IN
OUT

เกี่ยวกับ railcc: พวกเราเป็นนักเดินทางตัวจริงที่ให้คำแนะนำสำหรับการเดินทางโดยรถไฟที่มีคุณภาพอย่างตรงไปตรงมา

บัตรโดยสารรถไฟแบบเหมาจ่าย (Rail Pass)

เราพูดได้มากกว่า 30 ภาษา

ติดตามเรา

rail.cc เป็นพันธมิตรและเพื่อนของ
Deutsche Bahn Logo
Interrail Logo
Eurail Logo
Omio Logo
Trainline Logo
ACPRail Logo
NS Logo
SNCB Logo
Booking.com Logo
China Highlights Logo
12GoAsia Logo
Flixtrain Logo
Inlandsbanan Logo
Nightjet Logo
SJ Logo
RealRussia Logo
Kiwi.com Logo
Airbnb Logo
DJI Logo
Rentalcars Logo

คุกกี้: เราใช้คุกกี้เพื่อการทำงานของ rail.cc และสถิติ - และดูแลความเป็นส่วนตัวของคุณ! มี บริษัท อื่น ๆ (Google, ยานเดกซ์) ที่เราต้องใช้เครื่องมือซึ่งวางคุกกี้ไว้ด้วย โดยการใช้ rail.cc คุณยินยอมให้ใช้คุกกี้ตาม นโยบายความเป็นส่วนตัว ของเรา . สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการใช้และการจัดการคุกกี้ของเราเราขอให้คุณ ยอมรับนโยบายคุกกี้ของเรา . ถ้าคุณรับไม่ได้คุณต้องออกจาก rail.cc.

top