รถไฟกลางคืน บูคาเรสต์ - คีชีเนา
402/106 (402/106)

รถไฟกลางคืน 402/106 จาก บูคาเรสต์ ไป คีชีเนา ซื้อตั่วที่ไหน ข้อมูลตารางเวลา,ที่นั่ง, ตู้นอนรวม และ ตู้นอนส่วนตัว

Schedule
สถานี เวลาถึง เวลาออก
RO บูคาเรสต์ (Gara de Nord) 19:12
RO โปลเยชต์   20:06 20:08
RO Buzău   21:12 21:21
RO Focșani   22:25 22:27
RO Adjud   23:10 23:12
RO บาเคา   23:57 00:05
RO Roman   00:39 00:41
RO Pașcani   01:13 01:16
RO ยาช   02:21 02:41
MD Ungheni   03:18 04:08
MD คีชีเนา   08:24

คุณไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนรถไฟ เวลาเหล่านี้เป็นเพียงข้อมูลเพื่อทราบเท่านั้น

มีรถไฟในวันเหล่านี้ (1=วันจันทร์ / 7=วันอาทิตย์)

  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7

เดินทางบนเส้นทางนี้ในทิศทางตรงกันข้าม

105/401 / คีชีเนา-บูคาเรสต์
HELP

หากคุณมีคำถามเพิ่มเติมหรือต้องการความช่วยเหลือ โปรดดูที่ฟอรั่มของเราเพื่อหาคำตอบโดยละเอียด

กำลังหาที่พักราคาถูกใช่ไหม? เราขอแนะนำ booking.com

IN
OUT

เกี่ยวกับ railcc: พวกเราเป็นนักเดินทางตัวจริงที่ให้คำแนะนำสำหรับการเดินทางโดยรถไฟที่มีคุณภาพอย่างตรงไปตรงมา

บัตรโดยสารรถไฟแบบเหมาจ่าย (Rail Pass)

เราพูดได้มากกว่า 30 ภาษา

ติดตามเรา

rail.cc เป็นพันธมิตรและเพื่อนของ
Deutsche Bahn Logo
Interrail Logo
Eurail Logo
Omio Logo
Trainline Logo
ACPRail Logo
NS Logo
SNCB Logo
Booking.com Logo
China Highlights Logo
12GoAsia Logo
Flixtrain Logo
Inlandsbanan Logo
Nightjet Logo
SJ Logo
RealRussia Logo
Kiwi.com Logo
Airbnb Logo
DJI Logo
Rentalcars Logo

คุกกี้: เราใช้คุกกี้สำหรับการทำงานของ rail.cc และสถิติ โดยการใช้ rail.cc คุณยอมรับการใช้คุกกี้ตามนโยบายความเป็นส่วนตัวของเรา สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการใช้และการจัดการคุกกี้ของเราเราขอให้คุณยอมรับนโยบายคุกกี้ของเรา ข้อมูลเพิ่มเติม

top