รถไฟกลางคืน Interrail บาร์ - ปราก
Brzi 430/340/EuroCity 272 (B430/340/272)
Interrail รถไฟกลางคืนจาก บาร์ ไป ปราก: B430/340/272 จองที่ไหน ข้อมูลตารางเวลา ที่นั่ง/ตู้นอนรวม/ตู้นอนส่วนตัว
ซื้อตั๋วรถไฟที่สถานีรถไฟ โดยปกติแล้วจะมีให้บริการที่สถานีในทุกประเทศที่มีรถไฟวิ่งผ่าน ในหลายประเทศโดยเฉพาะในยุโรปกลางและยุโรปตะวันออกคุณสามารถซื้อการจองรถไฟในประเทศอื่น ๆ ได้ ในบางประเทศ (เช่นเนเธอร์แลนด์หรือสเปน) คุณต้องจ่ายค่าบริการที่เคาน์เตอร์จำหน่ายตั๋ว
Summer season night train from Bar on the Adriatic to Prague. Bistro car available from Bar to Belrade; restaurant car available from Budapest to Prague.
ไม่สามารถใช้เส้นทางนี้ได้แล้ว ยังไม่มีข้อมูลเกี่ยวกับการเปิดใช้อีกครั้ง
ยกเลิกชั่วคราวตั้งแต่ 2017
สถานี | เวลาถึง | เวลาออก |
---|---|---|
บาร์ (Željeznička Stanica) | 07:10 | |
Sutomore (Željeznička Stanica) | 07:22 | 07:26 |
พอดกอรีตซา (Željeznička Stanica) | 08:04 | 08:10 |
Kolašin (Željeznička Stanica) | 09:29 | 09:30 |
Mojkovac (Željeznička Stanica) | 09:47 | 09:48 |
Bijelo Polje (Željeznička Stanica) | 10:13 | 10:45 |
Prijepolje | 12:21 | 12:22 |
Priboj | 13:23 | 13:24 |
อูซีตเซ | 15:25 | 15:32 |
Požega | 15:53 | 15:54 |
Valjevo | 17:20 | 17:21 |
เบลเกรด (Main station) | 19:13 | 21:50 |
เบลเกรด (Novi Beograd) | 22:02 | 22:03 |
Stara Pazova | 22:29 | 22:30 |
นอวีซาด (Železnička Stanica) | 23:14 | 23:18 |
Vrbas | 00:03 | 00:04 |
Bačka Topola | 00:43 | 00:44 |
Subotica | 01:39 | 02:16 |
Kelebia | 02:30 | 03:00 |
Kiskunhalas | 03:28 | 03:29 |
Kiskőrös | 03:57 | 03:58 |
Kunszentmiklós | 04:41 | 04:42 |
บูดาเปสต์ (Ferencváros) | 05:36 | 05:37 |
บูดาเปสต์ (Keleti) | 05:46 | 07:25 |
Vác | 08:09 | 08:10 |
Štúrovo (Station) | 08:46 | 08:49 |
Nové Zámky | 09:14 | 09:16 |
บราติสลาวา (hl.st.) | 10:07 | 10:10 |
Kúty (Station) | 10:47 | 10:49 |
Břeclav (Nádraží) | 11:01 | 11:07 |
เบอร์โน (hl.n.) | 11:36 | 11:38 |
Pardubice (hl.n.) | 13:08 | 13:10 |
Kolín (Nádraží) | 13:29 | 13:30 |
ปราก (Hlavní Nádraží (hl.n.)) | 14:06 |
คุณไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนรถไฟ เวลาเหล่านี้เป็นเพียงข้อมูลเพื่อทราบเท่านั้น
มีรถไฟในวันเหล่านี้ (1=วันจันทร์ / 7=วันอาทิตย์)
- 1
- 2
- 3
- 4
- 5
- 6
- 7
เดินทางบนเส้นทางนี้ในทิศทางตรงกันข้าม
EC273/341/431 / ปราก-บาร์ประเภท | |
---|---|
ตู้นอนส่วนตัว 3 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 3 เตียง | อ่างล้างหน้าส่วนตัว | ชั้น2 | €18,20 |
ตู้นอนส่วนตัว 2 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 2 เตียง | อ่างล้างหน้าส่วนตัว | ชั้น2 | €27,30 |
ตู้นอนส่วนตัว 1 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 1 เตียง | อ่างล้างหน้าส่วนตัว | ชั้น1 | €63,70 |
หมายเหตุ: โปรดดูราคาบัตรโดยสารที่ลิ้งค์นี้ ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลง ขึ้นอยู่กับเส้นทาง, วันที่ซื้อ, และชั้นของการเดินทาง |
ประเภท: แสดงเพียงประเภทที่นั่งที่มีบริการบนรถไฟขบวนนี้เท่านั้น
หากคุณมีคำถามเพิ่มเติมหรือต้องการความช่วยเหลือ โปรดดูที่ฟอรั่มของเราเพื่อหาคำตอบโดยละเอียด