Tàu đêm Budapest - Praha
EuroNight 476/InterCity 572 Metropol (EN476/572)
Tàu đêm EN476/572 từ Budapest đến Praha. Nơi mua vé. Thông tin về lịch trình, ghế ngồi, giường couchette và giường ngủ.
Nhà ga | đến | Khởi hành |
---|---|---|
Budapest (Keleti) | 19:30 | |
Vác | 20:07 | 20:08 |
Štúrovo (Station) | 20:37 | 20:40 |
Nové Zámky (Station) | 21:06 | 21:10 |
Bratislava (hl.st.) | 22:03 | 22:10 |
Kúty (Station) | 22:47 | 22:49 |
Břeclav (Nádraží) | 23:01 | 05:02 |
Brno | 05:32 | 05:34 |
Česká Třebová (Nádraží) | 06:35 | 06:36 |
Pardubice (hl.n.) | 07:09 | 07:11 |
Kolín (Nádraží) | 07:30 | 07:31 |
Praha (Hlavní Nádraží (hl.n.)) | 08:07 |
Bạn không phải đổi tàu. Thời gian chỉ mang tính thông tin.
Chuyến hiện có vào những ngày này trong tuần (1=Thứ Hai / 7=Chủ Nhật)
- 1
- 2
- 3
- 4
- 5
- 6
- 7
Đi tuyến đường này theo hướng ngược lại:
IC573/EN477 / Praha-BudapestLoại: Chỉ liệt kê những loại hiện có.
Eurail: nếu bạn muốn đi tuyến đường này bằng Eurail thay vì vé tàu, hãy xem phí đặt chỗ và thông tin thêm ở đây.
Bạn vẫn còn thắc mắc và cần hỗ trợ? Đừng ngần ngại hỏi trong diễn đàn thân thiện của chúng tôi, nơi bạn luôn được trợ giúp tận tình.