Tìm tuyến đường tại đây
Tàu đêm Interrail Praha - Humenné
RegioJet 1021 (RJ 1021)
Tàu đêm Interrail từ Praha đến Humenné: RJ 1021. Nơi mua vé. Thông tin lịch trình. Ghế ngồi/gường couchette/giường ngủ.
Nhà ga | đến | Khởi hành |
---|---|---|
Praha (Hlavní Nádraží (hl.n.)) | 21:47 | |
Pardubice (hl.n.) | 22:41 | 22:42 |
Olomouc (hl.n.) | 00:02 | 00:04 |
Hranice na Moravě (Nádraží) | 00:36 | 00:37 |
Ostrava (Svinov) | 01:02 | 01:04 |
Ostrava (hl.n.) | 01:11 | 01:12 |
Havířov (Nádraží) | 01:29 | 01:30 |
Čadca (Železničná stanica Čadca) | 02:23 | 02:24 |
Žilina (Station) | 02:49 | 02:50 |
Ružomberok (Station) | 03:35 | 03:36 |
Liptovský Mikuláš (Station) | 03:54 | 03:55 |
Štrba (Station) | 04:23 | 04:24 |
Poprad (Station) | 04:43 | 04:44 |
Spišská Nová Ves (Station) | 05:07 | 05:08 |
Margecany (Station) | 05:33 | 05:34 |
Kysak (Station) | 05:47 | 05:48 |
Košice (Station) | 06:00 | 06:44 |
Trebišov (Station) | 07:28 | 07:30 |
Michalovce (Station) | 07:50 | 07:52 |
Humenné (Station) | 08:14 |
Bạn không phải đổi tàu. Thời gian chỉ mang tính thông tin.
Chuyến hiện có vào những ngày này trong tuần (1=Thứ Hai / 7=Chủ Nhật)
- 1
- 2
- 3
- 4
- 5
- 6
- 7
Đi tuyến đường này theo hướng ngược lại:
RJ 1020 / Humenné-PrahaLoại | |
---|---|
Ghế ngồi | hạng 2 | €3 |
Ghế ngồi | hạng 1 | €5 |
Ghế ngả lưng | hạng 1 | €10 |
Giường couchette 6 | khoang 6 giường | hạng 2 | €10 |
Giường ngủ 3 | khoang 3 giường | hạng 2 | €10 |
Giường ngủ 1 | khoang 1 giường | hạng 1 | €30 |
Lưy ý: để biết giá vé vui lòng theo đường dẫn đặt vé được cung cấp. Giá có thể khác nhau tùy vào tuyến đường, ngày mua và độ thoải mái. |
Loại: Chỉ liệt kê những loại hiện có.
Những tàu sau đây có thể là chuyến thay thế cho bạn:
EN 443 / Praha-HumennéBạn vẫn còn thắc mắc và cần hỗ trợ? Đừng ngần ngại hỏi trong diễn đàn thân thiện của chúng tôi, nơi bạn luôn được trợ giúp tận tình.