Tàu đêm Interrail Lisbon - Hendaye
Trenhotel 310 Sud Expresso (TH 310)
Tàu đêm Interrail từ Lisbon đến Hendaye: TH 310. Nơi mua vé. Thông tin lịch trình. Ghế ngồi/gường couchette/giường ngủ.
Mua vé đặt trước xe lửa của bạn tại một nhà ga. Chúng thường có sẵn tại các nhà ga ở tất cả các quốc gia nơi một chuyến tàu cụ thể chạy qua. Ở nhiều quốc gia, đặc biệt là ở Trung và Đông Âu, bạn cũng có thể mua đặt chỗ cho các chuyến tàu ở các quốc gia khác. Ở một số quốc gia (ví dụ ở Hà Lan hoặc Tây Ban Nha), bạn phải trả phí dịch vụ tại quầy vé.
The train is a comfortable Talgo trainset offering different comfort levels. The most basic available accomodation are regular 2nd class ("Turista") seats. They can recline slightly and most of them are arranged in rows so that you strech your legs.
Besides the seated accomodation the train offers three kinds of sleeping cars. Four bed compartments ("Cama Turista") offer the best value. The beds are comfortable and there is a washing basin in the compartment.
The two bed compartments ("Cama Preferente") offer more privacy for couples and also have a washin basin in the compartment. The most luxurious option are the two bed cabins with ensuite shower and WC ("Cama Gran Clase") which offer a maximum of comfort.
The train also conveys a bar coach where you can get snacks and drinks, including warm meals in the evening and fresh breakfast in the morning.
Tuyến này đang tạm thời ngưng hoạt động
Nhà ga | đến | Khởi hành |
---|---|---|
Lisbon (Santa Apolonia) | 21:25 | |
Lisbon (Oriente) | 21:32 | 21:34 |
Entroncamento (Estação) | 22:29 | 22:30 |
Pombal (Estación) | 23:05 | 23:06 |
Coimbra (Coimbra B) | 23:31 | 23:32 |
Mangualde (Estação) | 00:45 | 00:46 |
Guarda (Estação) | 01:44 | 01:45 |
Vilar Formoso (Estação) | 02:20 | 02:35 |
Fuentes de Oñoro (Estación) | 03:39 | 03:40 |
Ciudad Rodrigo (Estación) | 03:58 | 03:59 |
Salamanca (Estación) | 04:53 | 04:56 |
Medina del Campo (Estación) | 05:40 | 06:00 |
Valladolid (Campo Grande) | 06:32 | 06:35 |
Burgos (Rosa de Lima) | 07:46 | 07:48 |
Miranda de Ebro (Estación) | 08:47 | 08:48 |
Vitoria-Gasteiz (Estación) | 09:11 | 09:12 |
San Sebastián (Estación) | 10:53 | 10:55 |
Irun (Estación RENFE) | 11:22 | 11:23 |
Hendaye (Gare) | 11:33 |
Bạn không phải đổi tàu. Thời gian chỉ mang tính thông tin.
Chuyến hiện có vào những ngày này trong tuần (1=Thứ Hai / 7=Chủ Nhật)
- 1
- 2
- 3
- 4
- 5
- 6
- 7
Đi tuyến đường này theo hướng ngược lại:
TH 313 / Hendaye-LisbonLoại | |
---|---|
Ghế ngồi | hạng 2 | €7 |
Giường ngủ 4 | khoang 4 giường | chỗ rửa tay riêng | hạng 2 | €29 |
Giường ngủ 2 | khoang 2 giường | chỗ rửa tay riêng | hạng 1 | €43,50 |
Giường ngủ 2 | khoang 2 giường | nhà tắm + WC riêng | hạng 1 | €57,50 |
Giường ngủ 1 | khoang 1 giường | chỗ rửa tay riêng | hạng 1 | €86,50 |
Giường ngủ 1 | khoang 1 giường | nhà tắm + WC riêng | hạng 1 | €115 |
Lưy ý: để biết giá vé vui lòng theo đường dẫn đặt vé được cung cấp. Giá có thể khác nhau tùy vào tuyến đường, ngày mua và độ thoải mái. |
Loại: Chỉ liệt kê những loại hiện có.
Những tàu sau đây có thể là chuyến thay thế cho bạn:
TH 335 / Lisbon-MadridBạn vẫn còn thắc mắc và cần hỗ trợ? Đừng ngần ngại hỏi trong diễn đàn thân thiện của chúng tôi, nơi bạn luôn được trợ giúp tận tình.