Tàu đêm Praha - Warszawa
EuroNight 443/406 (EN 443/406)
Tàu đêm EN 443/406 từ Praha đến Warszawa. Nơi mua vé. Thông tin về lịch trình, ghế ngồi, giường couchette và giường ngủ.
Nhà ga | đến | Khởi hành |
---|---|---|
Praha (Hlavní Nádraží (hl.n.)) | 22:19 | |
Kolín (Nádraží) | 22:56 | 22:58 |
Pardubice (hl.n.) | 23:24 | 23:27 |
Česká Třebová (Nádraží) | 00:04 | 00:06 |
Olomouc (hl.n.) | 00:51 | 00:54 |
Ostrava (Svinov) | 01:53 | 01:59 |
Ostrava (hl.n.) | 02:06 | 02:09 |
Bohumín (Nádraží) | 02:17 | 03:22 |
Zebrzydowice | 03:42 | 03:43 |
Czechowice-Dziedzice | 04:08 | 04:13 |
Oświęcim | 04:55 | 04:56 |
Kraków (Glowny) | 06:18 | 06:36 |
Warszawa (Zachodnia) | 09:05 | 09:06 |
Warszawa (Centralna) | 09:11 | 09:40 |
Warszawa (Wschodnia) | 09:46 |
Bạn không phải đổi tàu. Thời gian chỉ mang tính thông tin.
Chuyến hiện có vào những ngày này trong tuần (1=Thứ Hai / 7=Chủ Nhật)
- 1
- 2
- 3
- 4
- 5
- 6
- 7
Đi tuyến đường này theo hướng ngược lại:
EN 407/442 / Warszawa-PrahaLoại: Chỉ liệt kê những loại hiện có.
Eurail: nếu bạn muốn đi tuyến đường này bằng Eurail thay vì vé tàu, hãy xem phí đặt chỗ và thông tin thêm ở đây.
Bạn vẫn còn thắc mắc và cần hỗ trợ? Đừng ngần ngại hỏi trong diễn đàn thân thiện của chúng tôi, nơi bạn luôn được trợ giúp tận tình.