Tàu đêm Penzance - Luân Đôn
(Night Riviera)
Tàu đêm Night Riviera từ Penzance đến Luân Đôn. Nơi mua vé. Thông tin về lịch trình, ghế ngồi, giường couchette và giường ngủ.
Nhà ga | đến | Khởi hành |
---|---|---|
Penzance (Station) | 21:45 | |
St Erth (Station) | 21:53 | 21:55 |
Camborne (Station) | 22:06 | 22:08 |
Redruth (Station) | 22:14 | 22:16 |
Truro (Station) | 22:27 | 22:29 |
St Austell (Station) | 22:45 | 22:47 |
Par (Station) | 22:55 | 22:57 |
Bodmin (Station) | 23:07 | 23:09 |
Liskeard (Station) | 23:23 | 23:25 |
Plymouth (Station) | 23:49 | 23:55 |
Totnes (Station) | 00:22 | 00:24 |
Exeter (St Davids) | 00:59 | 01:06 |
Taunton (Station) | 01:41 | 01:42 |
Reading (Station) | 04:00 | |
Luân Đôn (Paddington) | 05:23 |
Bạn không phải đổi tàu. Thời gian chỉ mang tính thông tin.
Chuyến hiện có vào những ngày này trong tuần (1=Thứ Hai / 7=Chủ Nhật)
- 1
- 2
- 3
- 4
- 5
- 6
- 7
Đi tuyến đường này theo hướng ngược lại:
Night Riviera / Luân Đôn-PenzanceLoại: Chỉ liệt kê những loại hiện có.
Eurail: nếu bạn muốn đi tuyến đường này bằng Eurail thay vì vé tàu, hãy xem phí đặt chỗ và thông tin thêm ở đây.
Bạn vẫn còn thắc mắc và cần hỗ trợ? Đừng ngần ngại hỏi trong diễn đàn thân thiện của chúng tôi, nơi bạn luôn được trợ giúp tận tình.