Tàu đêm Barcelona - A Coruña
Trenhotel 922 Galicia (HOT 922)
Tàu đêm HOT 922 từ Barcelona đến A Coruña. Nơi mua vé. Thông tin về lịch trình, ghế ngồi, giường couchette và giường ngủ.
Nhà ga | đến | Khởi hành |
---|---|---|
Barcelona (Sants) | 20:20 | |
Tarragona (Camp) | 21:00 | 21:03 |
Lleida (Pirineus) | 21:39 | 21:42 |
Zaragoza (Delicias) | 22:38 | 22:50 |
Logroño (Estación) | 01:02 | 01:05 |
Burgos (Rosa de Lima) | 02:46 | 02:49 |
Palencia (Estación) | 03:39 | 03:42 |
León (Estación) | 04:45 | 05:00 |
Ponferrada (Estación) | 06:42 | 06:44 |
Monforte de Lemos (Estación) | 08:22 | 08:35 |
Lugo (Estación) | 09:33 | 09:35 |
A Coruña (San Cristóbal) | 11:14 |
Bạn không phải đổi tàu. Thời gian chỉ mang tính thông tin.
Chuyến hiện có vào những ngày này trong tuần (1=Thứ Hai / 7=Chủ Nhật)
- 1
- 2
- 3
- 4
- 5
- 6
- 7
Đi tuyến đường này theo hướng ngược lại:
TH 921 / A Coruña-BarcelonaLoại: Chỉ liệt kê những loại hiện có.
Eurail: nếu bạn muốn đi tuyến đường này bằng Eurail thay vì vé tàu, hãy xem phí đặt chỗ và thông tin thêm ở đây.
Bạn vẫn còn thắc mắc và cần hỗ trợ? Đừng ngần ngại hỏi trong diễn đàn thân thiện của chúng tôi, nơi bạn luôn được trợ giúp tận tình.