Tàu đêm Praha - Humenné
EuroNight 443 Bohemia (EN 443)
Tàu đêm EN 443 từ Praha đến Humenné. Nơi mua vé. Thông tin về lịch trình, ghế ngồi, giường couchette và giường ngủ.
Nhà ga | đến | Khởi hành |
---|---|---|
Praha (Hlavní Nádraží (hl.n.)) | 22:19 | |
Kolín (Nádraží) | 22:56 | 22:58 |
Pardubice (hl.n.) | 23:24 | 23:27 |
Česká Třebová (Nádraží) | 00:04 | 00:06 |
Olomouc (hl.n.) | 00:51 | 00:54 |
Ostrava (Svinov) | 01:53 | 01:59 |
Ostrava (hl.n.) | 02:06 | 02:09 |
Bohumín (Nádraží) | 02:17 | 03:05 |
Žilina (Station) | 04:34 | 05:00 |
Ružomberok (Station) | 05:50 | 05:53 |
Liptovský Mikuláš (Station) | 06:11 | 06:13 |
Štrba (Station) | 06:41 | 06:43 |
Poprad (Station) | 07:02 | 07:08 |
Spišská Nová Ves (Station) | 07:26 | 07:28 |
Margecany (Station) | 07:53 | 07:57 |
Kysak (Station) | 08:11 | 08:12 |
Košice (Station) | 08:25 | 09:01 |
Trebišov (Station) | 09:45 | 09:47 |
Michalovce (Station) | 10:10 | 10:11 |
Humenné (Station) | 10:33 |
Bạn không phải đổi tàu. Thời gian chỉ mang tính thông tin.
Chuyến hiện có vào những ngày này trong tuần (1=Thứ Hai / 7=Chủ Nhật)
- 1
- 2
- 3
- 4
- 5
- 6
- 7
Đi tuyến đường này theo hướng ngược lại:
EN 442 / Humenné-PrahaLoại: Chỉ liệt kê những loại hiện có.
Những tàu sau đây có thể là chuyến thay thế cho bạn:
EN 445 / Praha-KošiceEurail: nếu bạn muốn đi tuyến đường này bằng Eurail thay vì vé tàu, hãy xem phí đặt chỗ và thông tin thêm ở đây.
Bạn vẫn còn thắc mắc và cần hỗ trợ? Đừng ngần ngại hỏi trong diễn đàn thân thiện của chúng tôi, nơi bạn luôn được trợ giúp tận tình.