Tàu đêm Brașov - Budapest
Intercity 406 Corona (IC 406)
Tàu đêm IC 406 từ Brașov đến Budapest. Nơi mua vé. Thông tin về lịch trình, ghế ngồi, giường couchette và giường ngủ.
Mua vé tàu tại nhà ga đường sắt. Lưu ý: ở một số nước, bạn phải trả phí dịch vụ ở quầy vé. Vé có thể được mua tại nhà ga ở nước khởi hành, đôi khi cũng ở những nước khác.
Nhà ga | đến | Khởi hành |
---|---|---|
Brașov (Gara Centrală) | 19:00 | |
Sfântu Gheorghe | 19:29 | 19:30 |
Miercurea Ciuc | 20:26 | 20:28 |
Gheorgheni | 21:22 | 21:23 |
Deda | 22:55 | 22:59 |
Sărățel | 23:53 | 23:55 |
Beclean | 00:21 | 00:23 |
Dej | 00:58 | 01:02 |
Cluj-Napoca (Cluj-Napoca) | 02:14 | 02:26 |
Oradea | 04:57 | 05:03 |
Episcopia Bihor | 05:11 | 05:33 |
Biharkeresztes | 04:48 | 05:28 |
Püspökladány | 06:27 | 06:55 |
Szolnok | 07:52 | 07:57 |
Budapest (Keleti) | 09:20 |
Bạn không phải đổi tàu. Thời gian chỉ mang tính thông tin.
Chuyến hiện có vào những ngày này trong tuần (1=Thứ Hai / 7=Chủ Nhật)
- 1
- 2
- 3
- 4
- 5
- 6
- 7
Đi tuyến đường này theo hướng ngược lại:
IC 407 / Budapest-BrașovLoại: Chỉ liệt kê những loại hiện có.
Những tàu sau đây có thể là chuyến thay thế cho bạn:
EN 346 / Bucharest-ViênEN 472 / Bucharest-BudapestEurail: nếu bạn muốn đi tuyến đường này bằng Eurail thay vì vé tàu, hãy xem phí đặt chỗ và thông tin thêm ở đây.
Bạn vẫn còn thắc mắc và cần hỗ trợ? Đừng ngần ngại hỏi trong diễn đàn thân thiện của chúng tôi, nơi bạn luôn được trợ giúp tận tình.