รถไฟกลางคืน ปารีส - มอสโก
EN 453/24J Transeuropean Express (EN 453/24J)

รถไฟกลางคืน EN 453/24J จาก ปารีส ไป มอสโก ซื้อตั่วที่ไหน ข้อมูลตารางเวลา,ที่นั่ง, ตู้นอนรวม และ ตู้นอนส่วนตัว

Comfortable night train from Paris to Moscow. Conveys modern sleeping cars with 4-bed and 2-bed compartments and deluxe 2-bed compartments with ensuite shower/WC. Restaurant car available from Paris to Warsaw and from Brest to Moscow.
Schedule
สถานี เวลาถึง เวลาออก
FR ปารีส (Gare de l'Est) 18:58
DE แฟรงก์เฟิร์ต (Süd) 01:56 01:58
DE แอร์ฟูร์ท (Hauptbahnhof) 04:31 04:44
DE เบอร์ลิน (Berlin Hauptbahnhof) 07:21 07:26
DE เบอร์ลิน (Berlin Lichtenberg) 07:42 07:45
DE แฟรงก์เฟิร์ต (Hauptbahnhof) 08:33 08:55
PL Rzepin (Stacja Kolejowa) 09:16 09:19
PL พอซนาน (Główny) 10:40 10:43
PL วอร์ซอ (Wschodnia) 15:08 15:42
PL Terespol   17:46 18:24
BY เบรสต์, เบลารุส (Centralny) 21:10 23:23
BY Baranovichi   01:27 01:29
BY มินสก์ (Pass) 03:05 03:20
BY Orsha (Central) 05:36 05:53
RU Smolensk   07:09 07:13
RU Vyazma   08:56 09:19
RU มอสโก (Belorussky) 11:44

คุณไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนรถไฟ เวลาเหล่านี้เป็นเพียงข้อมูลเพื่อทราบเท่านั้น

มีรถไฟในวันเหล่านี้ (1=วันจันทร์ / 7=วันอาทิตย์)

  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7

เดินทางบนเส้นทางนี้ในทิศทางตรงกันข้าม

EN 23J/452 / มอสโก-ปารีส
Icon
ประเภท
ตู้นอนส่วนตัว 4 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 4 เตียง | อ่างล้างหน้าส่วนตัว | ชั้น2 Buy
ตู้นอนส่วนตัว 2 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 2 เตียง | อ่างล้างหน้าส่วนตัว | ชั้น1 Buy
ตู้นอนส่วนตัว 2 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 2 เตียง | ห้องอาบน้ำและสุขาส่วนตัว | ชั้น1 Buy
ตู้นอนส่วนตัว 1 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 1 เตียง | ห้องอาบน้ำและสุขาส่วนตัว | ชั้น1 Buy
หมายเหตุ: โปรดดูราคาบัตรโดยสารที่ลิ้งค์นี้ ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลง ขึ้นอยู่กับเส้นทาง, วันที่ซื้อ, และชั้นของการเดินทาง

ประเภท: แสดงเพียงประเภทที่นั่งที่มีบริการบนรถไฟขบวนนี้เท่านั้น

รถไฟเหล่านี้อาจเป็นทางเลือกสำหรับคุณ:

EN 408/18B / นิส-มอสโก
HELP

หากคุณมีคำถามเพิ่มเติมหรือต้องการความช่วยเหลือ โปรดดูที่ฟอรั่มของเราเพื่อหาคำตอบโดยละเอียด

กำลังหาที่พักราคาถูกใช่ไหม? เราขอแนะนำ booking.com

IN
OUT

เกี่ยวกับ railcc: พวกเราเป็นนักเดินทางตัวจริงที่ให้คำแนะนำสำหรับการเดินทางโดยรถไฟที่มีคุณภาพอย่างตรงไปตรงมา

บัตรโดยสารรถไฟแบบเหมาจ่าย (Rail Pass)

เราพูดได้มากกว่า 30 ภาษา

ติดตามเรา

rail.cc เป็นพันธมิตรและเพื่อนของ
Deutsche Bahn Logo
Interrail Logo
Eurail Logo
Omio Logo
Trainline Logo
ACPRail Logo
NS Logo
SNCB Logo
Booking.com Logo
China Highlights Logo
12GoAsia Logo
Flixtrain Logo
Inlandsbanan Logo
Nightjet Logo
SJ Logo
RealRussia Logo
Kiwi.com Logo
Airbnb Logo
DJI Logo
Rentalcars Logo

คุกกี้: เราใช้คุกกี้เพื่อการทำงานของ rail.cc และสถิติ - และดูแลความเป็นส่วนตัวของคุณ! มี บริษัท อื่น ๆ (Google, ยานเดกซ์) ที่เราต้องใช้เครื่องมือซึ่งวางคุกกี้ไว้ด้วย โดยการใช้ rail.cc คุณยินยอมให้ใช้คุกกี้ตาม นโยบายความเป็นส่วนตัว ของเรา . สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการใช้และการจัดการคุกกี้ของเราเราขอให้คุณ ยอมรับนโยบายคุกกี้ของเรา . ถ้าคุณรับไม่ได้คุณต้องออกจาก rail.cc.

top