รถไฟกลางคืน ลอนดอน - Aberdeen
The Highland Caledonian Sleeper (CAL)

รถไฟกลางคืน CAL จาก ลอนดอน ไป Aberdeen ซื้อตั่วที่ไหน ข้อมูลตารางเวลา,ที่นั่ง, ตู้นอนรวม และ ตู้นอนส่วนตัว

Train is available in London from 2015. Vacate cabins in Aberdeen at 0800.
Schedule
สถานี เวลาถึง เวลาออก
UK ลอนดอน (Euston) 20:57
UK Watford (Junction) 21:17
UK Crewe (Station) 23:34
UK Preston (Station) 00:33
UK Inverkeithing (Station) 04:58
UK Kirkcaldy (Station) 05:18
UK Leuchars (Station) 05:46
UK Dundee (Station) 06:08
UK Carnoustie (Station) 06:23
UK Arbroath (Station) 06:31
UK Montrose (Station) 06:48
UK Stonehaven (Station) 07:13
UK Aberdeen (Station) 07:34

คุณไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนรถไฟ เวลาเหล่านี้เป็นเพียงข้อมูลเพื่อทราบเท่านั้น

มีรถไฟในวันเหล่านี้ (1=วันจันทร์ / 7=วันอาทิตย์)

  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7
Icon
ประเภท
ที่นั่งเบาะเอน | ชั้น2 Buy
ตู้นอนส่วนตัว 2 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 2 เตียง | อ่างล้างหน้าส่วนตัว | ชั้น2 Buy
ตู้นอนส่วนตัว 1 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 1 เตียง | อ่างล้างหน้าส่วนตัว | ชั้น1 Buy
หมายเหตุ: โปรดดูราคาบัตรโดยสารที่ลิ้งค์นี้ ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลง ขึ้นอยู่กับเส้นทาง, วันที่ซื้อ, และชั้นของการเดินทาง

ประเภท: แสดงเพียงประเภทที่นั่งที่มีบริการบนรถไฟขบวนนี้เท่านั้น

Eurail: if you want to travel this route by Eurail instead of train tickets, have a look here for reservation fees and further information.

HELP

หากคุณมีคำถามเพิ่มเติมหรือต้องการความช่วยเหลือ โปรดดูที่ฟอรั่มของเราเพื่อหาคำตอบโดยละเอียด

กำลังหาที่พักราคาถูกใช่ไหม? เราขอแนะนำ booking.com

IN
OUT

เกี่ยวกับ railcc: พวกเราเป็นนักเดินทางตัวจริงที่ให้คำแนะนำสำหรับการเดินทางโดยรถไฟที่มีคุณภาพอย่างตรงไปตรงมา

บัตรโดยสารรถไฟแบบเหมาจ่าย (Rail Pass)

เราพูดได้มากกว่า 30 ภาษา

ติดตามเรา

rail.cc เป็นพันธมิตรและเพื่อนของ
Deutsche Bahn Logo
Interrail Logo
Eurail Logo
Omio Logo
Trainline Logo
ACPRail Logo
NS Logo
SNCB Logo
Booking.com Logo
China Highlights Logo
12GoAsia Logo
Flixtrain Logo
Inlandsbanan Logo
Nightjet Logo
SJ Logo
RealRussia Logo
Kiwi.com Logo
Airbnb Logo
DJI Logo
Rentalcars Logo

คุกกี้: เราใช้คุกกี้สำหรับการทำงานของ rail.cc และสถิติ โดยการใช้ rail.cc คุณยอมรับการใช้คุกกี้ตามนโยบายความเป็นส่วนตัวของเรา สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการใช้และการจัดการคุกกี้ของเราเราขอให้คุณยอมรับนโยบายคุกกี้ของเรา ข้อมูลเพิ่มเติม

top