รถไฟกลางคืน อิสตันบูล - โซเฟีย
D 81032/492 Balkan Express (D 81032)

รถไฟกลางคืน D 81032 จาก อิสตันบูล ไป โซเฟีย ซื้อตั่วที่ไหน ข้อมูลตารางเวลา,ที่นั่ง, ตู้นอนรวม และ ตู้นอนส่วนตัว

ซื้อบัตรโดยสารที่สถานีรถไฟ หมายเหตุ: สำหรับบางประเทศ มีการเก็บค่าบริการที่เคาน์เตอร์บัตรโดยสาร คุณสามารถซื้อบัตรโดยสารได้ที่สถานีในประเทศต้นทาง และบางครั้งอาจซื้อได้ในประเทศอื่นๆ

The night train from Istanbul to Sofia operates again from Halkali station from February 2017. The train conveys couchette and sleeping cars only.

From June 2 a direct couchette car will operate from Istanbul via Sofia to Belgrade and the train will also convey sleeper and couchette cars from Istanbul to Bucharest until the station of Dimitrovgrad.

The trains start at Halkali station on the outskirts of Istanbul. To get to the station from the city centre a shuttle bus from Sirkeci station is provided.

Read more in the blog, see link below.
Schedule
สถานี เวลาถึง เวลาออก
TR อิสตันบูล (Halkalı Garı) 22:40
TR Çerkezköy   00:12 00:14
TR Edirne   02:20 02:21
TR Kapıkule   02:37 03:20
BG Svilengrad (Station) 03:37 04:22
BG Dimitrovgrad (Station) 05:04 05:09
BG พลอฟดิฟ (Tsentralna Gara) 05:53 06:05
BG Pazardzhik (Station) 06:33 06:34
BG Septemvri (Гара) 06:44 06:45
BG โซเฟีย (Gare Centrale) 08:45

คุณไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนรถไฟ เวลาเหล่านี้เป็นเพียงข้อมูลเพื่อทราบเท่านั้น

มีรถไฟในวันเหล่านี้ (1=วันจันทร์ / 7=วันอาทิตย์)

  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7

เดินทางบนเส้นทางนี้ในทิศทางตรงกันข้าม

D 493 / โซเฟีย-อิสตันบูล
Icon
ประเภท
ตู้นอนรวม 6 | ตู้นอนรวมแบบ 6 เตียง | ชั้น2 Buy
ตู้นอนรวม 4 | ตู้นอนรวมแบบ 4 เตียง | ชั้น2 Buy
ตู้นอนส่วนตัว 2 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 2 เตียง | อ่างล้างหน้าส่วนตัว | ชั้น2 Buy
ตู้นอนส่วนตัว 1 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 1 เตียง | อ่างล้างหน้าส่วนตัว | ชั้น1 Buy
หมายเหตุ: โปรดดูราคาบัตรโดยสารที่ลิ้งค์นี้ ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลง ขึ้นอยู่กับเส้นทาง, วันที่ซื้อ, และชั้นของการเดินทาง

ประเภท: แสดงเพียงประเภทที่นั่งที่มีบริการบนรถไฟขบวนนี้เท่านั้น

Eurail: if you want to travel this route by Eurail instead of train tickets, have a look here for reservation fees and further information.

HELP

หากคุณมีคำถามเพิ่มเติมหรือต้องการความช่วยเหลือ โปรดดูที่ฟอรั่มของเราเพื่อหาคำตอบโดยละเอียด

กำลังหาที่พักราคาถูกใช่ไหม? เราขอแนะนำ booking.com

IN
OUT

เกี่ยวกับ railcc: พวกเราเป็นนักเดินทางตัวจริงที่ให้คำแนะนำสำหรับการเดินทางโดยรถไฟที่มีคุณภาพอย่างตรงไปตรงมา

บัตรโดยสารรถไฟแบบเหมาจ่าย (Rail Pass)

เราพูดได้มากกว่า 30 ภาษา

ติดตามเรา

rail.cc เป็นพันธมิตรและเพื่อนของ
Deutsche Bahn Logo
Interrail Logo
Eurail Logo
Omio Logo
Trainline Logo
ACPRail Logo
NS Logo
SNCB Logo
Booking.com Logo
China Highlights Logo
12GoAsia Logo
Flixtrain Logo
Inlandsbanan Logo
Nightjet Logo
SJ Logo
RealRussia Logo
Kiwi.com Logo
Airbnb Logo
DJI Logo
Rentalcars Logo

คุกกี้: เราใช้คุกกี้เพื่อการทำงานของ rail.cc และสถิติ - และดูแลความเป็นส่วนตัวของคุณ! มี บริษัท อื่น ๆ (Google, ยานเดกซ์) ที่เราต้องใช้เครื่องมือซึ่งวางคุกกี้ไว้ด้วย โดยการใช้ rail.cc คุณยินยอมให้ใช้คุกกี้ตาม นโยบายความเป็นส่วนตัว ของเรา . สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการใช้และการจัดการคุกกี้ของเราเราขอให้คุณ ยอมรับนโยบายคุกกี้ของเรา . ถ้าคุณรับไม่ได้คุณต้องออกจาก rail.cc.

top