รถไฟกลางคืน เฮลซิงกิ - Kemijärvi

รถไฟกลางคืน IC 265 จาก เฮลซิงกิ ไป Kemijärvi ซื้อตั่วที่ไหน ข้อมูลตารางเวลา,ที่นั่ง, ตู้นอนรวม และ ตู้นอนส่วนตัว

ซื้อบัตรโดยสารที่สถานีรถไฟ หมายเหตุ: สำหรับบางประเทศ มีการเก็บค่าบริการที่เคาน์เตอร์บัตรโดยสาร คุณสามารถซื้อบัตรโดยสารได้ที่สถานีในประเทศต้นทาง และบางครั้งอาจซื้อได้ในประเทศอื่นๆ

Schedule
สถานี เวลาถึง เวลาออก
FI เฮลซิงกิ (Central) 18:49
FI เฮลซิงกิ (Pasila) 18:54 18:57
FI Vantaa (Tikkurila) 19:41 19:43
FI Riihimäki (Rautatieasema) 20:19 20:22
FI Hämeenlinna (Rautatieasema) 20:46 20:48
FI ตัมเปเร (Rautatieasema) 21:38 22:11
FI Parkano (Rautatieasema) 23:00 23:03
FI Seinäjoki (Rautatieasema) 00:08 00:12
FI Kokkola (Rautatieasema) 01:42 01:54
FI Ylivieska (Rautatieasema) 02:43 02:49
FI Oulu (Rautatieasema) 04:44 04:50
FI Kemi (Rautatieasema) 05:52 05:56
FI Rovaniemi (Rautatieasema) 07:13 07:35
FI Misi (Rautatieasema) 08:11 08:12
FI Kemijärvi (Rautatieasema) 08:45

คุณไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนรถไฟ เวลาเหล่านี้เป็นเพียงข้อมูลเพื่อทราบเท่านั้น

มีรถไฟในวันเหล่านี้ (1=วันจันทร์ / 7=วันอาทิตย์)

  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7

เดินทางบนเส้นทางนี้ในทิศทางตรงกันข้าม

IC 274 / Kemijärvi-เฮลซิงกิ
Icon
ประเภท
ที่นั่ง | ชั้น2 Buy
ตู้นอนส่วนตัว 2 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 2 เตียง | อ่างล้างหน้าส่วนตัว | ชั้น2 Buy
ตู้นอนส่วนตัว 2 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 2 เตียง | ห้องอาบน้ำและสุขาส่วนตัว | ชั้น2 Buy
ตู้นอนส่วนตัว 1 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 1 เตียง | อ่างล้างหน้าส่วนตัว | ชั้น1 Buy
ตู้นอนส่วนตัว 1 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 1 เตียง | ห้องอาบน้ำและสุขาส่วนตัว | ชั้น1 Buy
หมายเหตุ: โปรดดูราคาบัตรโดยสารที่ลิ้งค์นี้ ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลง ขึ้นอยู่กับเส้นทาง, วันที่ซื้อ, และชั้นของการเดินทาง

ประเภท: แสดงเพียงประเภทที่นั่งที่มีบริการบนรถไฟขบวนนี้เท่านั้น

รถไฟเหล่านี้อาจเป็นทางเลือกสำหรับคุณ:

IC 273 / เฮลซิงกิ-Rovaniemi

Eurail: if you want to travel this route by Eurail instead of train tickets, have a look here for reservation fees and further information.

Sleeper with shower and WC
Sleeper
Sleeper
Nice bed sheets in the sleeper. :)
Two towels per person included in the sleeper
Get a mini breakfast in the restaurant car in the morning.
Bathroom in sleeper
Bathroom in sleeper
Shower in sleeper compartment
Alarm clock in sleeper
Air condition in sleeper
Key cards for the door
Showers for standard sleeper
Sleeper car
Sleeper car
Restaurant car
Restaurant car
Restaurant car
From Vienna to Munich
The Railjet of ÖBB
From Belgrade to Bar by Train
A journey into the unknown
Zurich to Zagreb by Night Train
The Euronight EN415 Alpina
Flixtrain from Stuttgart to Berlin
And a window to open
From Turku to Stockholm On a Ferry
A nice day between the sea and the sky
Oslo and Bergen, and the train in between
Everything about a scenic train ride.
Winter Train From Saint-Petersburg to Helsinki
From Russia with snow
HELP

หากคุณมีคำถามเพิ่มเติมหรือต้องการความช่วยเหลือ โปรดดูที่ฟอรั่มของเราเพื่อหาคำตอบโดยละเอียด

กำลังหาที่พักราคาถูกใช่ไหม? เราขอแนะนำ booking.com

IN
OUT

เกี่ยวกับ railcc: พวกเราเป็นนักเดินทางตัวจริงที่ให้คำแนะนำสำหรับการเดินทางโดยรถไฟที่มีคุณภาพอย่างตรงไปตรงมา

rail.cc เป็นพันธมิตรและเพื่อนของ
Deutsche Bahn Logo
Interrail Logo
Eurail Logo
Omio Logo
Trainline Logo
ACPRail Logo
NS Logo
SNCB Logo
Booking.com Logo
China Highlights Logo
12GoAsia Logo
Flixtrain Logo
Inlandsbanan Logo
Nightjet Logo
SJ Logo
RealRussia Logo
Kiwi.com Logo
Airbnb Logo
DJI Logo
Rentalcars Logo

คุกกี้​: ในการใช้เว็บไซต์ railcc คุณได้ตกลงและยอมรับในการใช้งานคุกกี้ที่เป็นไปตามนโยบายความเป็นส่วนตัวของเรา สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการใช้งานและจัดการคุกกี้ โปรด ยอมรับนโยบายคุกกี้ของเรา

top