รถไฟกลางคืน Gdynia - Bielsko-Biała
Twoje Linie Kolejowe 54170/54171 Rozewie (TLK 54170/1)

รถไฟกลางคืน TLK 54170/1 จาก Gdynia ไป Bielsko-Biała ซื้อตั่วที่ไหน ข้อมูลตารางเวลา,ที่นั่ง, ตู้นอนรวม และ ตู้นอนส่วนตัว

Night train connecting the Tricity (Gdynia/Sopot/Gdansk) on the Baltic Sea with Katowice and Bielsko Biala in the south of Poland. Conveys sleeper accomodation and 2nd class coaches.
Schedule
สถานี เวลาถึง เวลาออก
PL Gdynia (Główna) 22:07
PL Sopot   22:15 22:16
PL กดัญสก์   22:20 22:21
PL กดัญสก์   22:25 22:26
PL กดัญสก์ (Glowny) 22:31 22:34
PL Tczew   22:54 22:55
PL Laskowice   23:39 23:40
PL Bydgoszcz   00:16 00:19
PL Inowrocław   00:48 00:49
PL Gniezno   01:23 01:24
PL พอซนาน (Główny) 01:54 02:26
PL ออสตรุฟวีแยลกอปอลสกี   03:34 03:35
PL Oleśnica   04:24 04:25
PL วรอตสวัฟ (Glowny) 04:56 05:37
PL Oława   05:53 05:54
PL บแชก   06:04 06:05
PL Opole   06:29 06:32
PL ซตแชลต์แซออปอลสกีแย   00:69 07:00
PL Gliwice   07:26 07:27
PL Zabrze   07:37 07:37
PL คาโตวีตเซ (Główny‎) 07:52 08:12
PL Tychy   08:27 08:28
PL Pszczyna   08:43 08:44
PL Czechowice-Dziedzice   08:52 08:54
PL Bielsko-Biała   09:05

คุณไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนรถไฟ เวลาเหล่านี้เป็นเพียงข้อมูลเพื่อทราบเท่านั้น

มีรถไฟในวันเหล่านี้ (1=วันจันทร์ / 7=วันอาทิตย์)

  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7

เดินทางบนเส้นทางนี้ในทิศทางตรงกันข้าม

TLK 45170/1 / Bielsko-Biała-Gdynia
Icon
ประเภท
ที่นั่ง | ชั้น2 Buy
ที่นั่ง | ชั้น1 Buy
ตู้นอนรวม 4 | ตู้นอนรวมแบบ 4 เตียง | ชั้น2 Buy
ตู้นอนรวม 3 | ตู้นอนรวมแบบ 3 เตียง | ชั้น2 Buy
หมายเหตุ: โปรดดูราคาบัตรโดยสารที่ลิ้งค์นี้ ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลง ขึ้นอยู่กับเส้นทาง, วันที่ซื้อ, และชั้นของการเดินทาง

ประเภท: แสดงเพียงประเภทที่นั่งที่มีบริการบนรถไฟขบวนนี้เท่านั้น

Eurail: if you want to travel this route by Eurail instead of train tickets, have a look here for reservation fees and further information.

HELP

หากคุณมีคำถามเพิ่มเติมหรือต้องการความช่วยเหลือ โปรดดูที่ฟอรั่มของเราเพื่อหาคำตอบโดยละเอียด

กำลังหาที่พักราคาถูกใช่ไหม? เราขอแนะนำ booking.com

IN
OUT

เกี่ยวกับ railcc: พวกเราเป็นนักเดินทางตัวจริงที่ให้คำแนะนำสำหรับการเดินทางโดยรถไฟที่มีคุณภาพอย่างตรงไปตรงมา

บัตรโดยสารรถไฟแบบเหมาจ่าย (Rail Pass)

เราพูดได้มากกว่า 30 ภาษา

ติดตามเรา

rail.cc เป็นพันธมิตรและเพื่อนของ
Deutsche Bahn Logo
Interrail Logo
Eurail Logo
Omio Logo
Trainline Logo
ACPRail Logo
NS Logo
SNCB Logo
Booking.com Logo
China Highlights Logo
12GoAsia Logo
Flixtrain Logo
Inlandsbanan Logo
Nightjet Logo
SJ Logo
RealRussia Logo
Kiwi.com Logo
Airbnb Logo
DJI Logo
Rentalcars Logo

คุกกี้: เราใช้คุกกี้สำหรับการทำงานของ rail.cc และสถิติ โดยการใช้ rail.cc คุณยอมรับการใช้คุกกี้ตามนโยบายความเป็นส่วนตัวของเรา สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการใช้และการจัดการคุกกี้ของเราเราขอให้คุณยอมรับนโยบายคุกกี้ของเรา ข้อมูลเพิ่มเติม

top