รถไฟกลางคืน Gdynia - Bielsko-Biała

รถไฟกลางคืน TLK 54170/1 จาก Gdynia ไป Bielsko-Biała ซื้อตั่วที่ไหน ข้อมูลตารางเวลา,ที่นั่ง, ตู้นอนรวม และ ตู้นอนส่วนตัว

Schedule
สถานี เวลาถึง เวลาออก
PL Gdynia (Główna) 22:07
PL Sopot   22:15 22:16
PL กดัญสก์   22:20 22:21
PL กดัญสก์   22:25 22:26
PL กดัญสก์ (Glowny) 22:31 22:34
PL Tczew   22:54 22:55
PL Laskowice   23:39 23:40
PL Bydgoszcz   00:16 00:19
PL Inowrocław   00:48 00:49
PL Gniezno   01:23 01:24
PL พอซนาน (Główny) 01:54 02:26
PL ออสตรุฟวีแยลกอปอลสกี   03:34 03:35
PL Oleśnica   04:24 04:25
PL วรอตสวัฟ (Glowny) 04:56 05:37
PL Oława   05:53 05:54
PL บแชก   06:04 06:05
PL Opole   06:29 06:32
PL ซตแชลต์แซออปอลสกีแย   00:69 07:00
PL Gliwice   07:26 07:27
PL Zabrze   07:37 07:37
PL คาโตวีตเซ (Główny‎) 07:52 08:12
PL Tychy   08:27 08:28
PL Pszczyna   08:43 08:44
PL Czechowice-Dziedzice   08:52 08:54
PL Bielsko-Biała   09:05

คุณไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนรถไฟ เวลาเหล่านี้เป็นเพียงข้อมูลเพื่อทราบเท่านั้น

มีรถไฟในวันเหล่านี้ (1=วันจันทร์ / 7=วันอาทิตย์)

  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7

เดินทางบนเส้นทางนี้ในทิศทางตรงกันข้าม

TLK 45170/1 / Bielsko-Biała-Gdynia
Icon
ประเภท
ที่นั่ง | ชั้น2 Buy
ที่นั่ง | ชั้น1 Buy
ตู้นอนรวม 4 | ตู้นอนรวมแบบ 4 เตียง | ชั้น2 Buy
ตู้นอนรวม 3 | ตู้นอนรวมแบบ 3 เตียง | ชั้น2 Buy
หมายเหตุ: โปรดดูราคาบัตรโดยสารที่ลิ้งค์นี้ ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลง ขึ้นอยู่กับเส้นทาง, วันที่ซื้อ, และชั้นของการเดินทาง

ประเภท: แสดงเพียงประเภทที่นั่งที่มีบริการบนรถไฟขบวนนี้เท่านั้น

Interrail: if you want to travel this route by Interrail instead of train tickets, have a look here for reservation fees and further information.

From Vienna to Munich
The Railjet of ÖBB
From Belgrade to Bar by Train
A journey into the unknown
Zurich to Zagreb by Night Train
The Euronight EN415 Alpina
By Ferry accross the Adriatic Sea
From Durres (Albania) to Bari (italy) overnight
Flixtrain from Stuttgart to Berlin
And a window to open
Berlin to Vienna by Nighjtet night train
From one capital to the other in a sleeper
High-speed Train From Moscow to Saint Petersburg
From one metropolis to another in four hours
From Turku to Stockholm On a Ferry
A nice day between the sea and the sky
Night Train From Rovaniemi to Turku Port
To a ferry, with a comfy bar and curious observations
A Trip From Helsinki to Rovaniemi
Night train, winter Lapland, tourists and Santa Claus
Oslo and Bergen, and the train in between
Everything about a scenic train ride.
Winter Train From Saint-Petersburg to Helsinki
From Russia with snow
HELP

หากคุณมีคำถามเพิ่มเติมหรือต้องการความช่วยเหลือ โปรดดูที่ฟอรั่มของเราเพื่อหาคำตอบโดยละเอียด

กำลังหาที่พักราคาถูกใช่ไหม? เราขอแนะนำ booking.com

IN
OUT

เกี่ยวกับ railcc: พวกเราเป็นนักเดินทางตัวจริงที่ให้คำแนะนำสำหรับการเดินทางโดยรถไฟที่มีคุณภาพอย่างตรงไปตรงมา

rail.cc เป็นพันธมิตรและเพื่อนของ
Deutsche Bahn Logo
Interrail Logo
Eurail Logo
Omio Logo
Trainline Logo
ACPRail Logo
NS Logo
SNCB Logo
Booking.com Logo
China Highlights Logo
12GoAsia Logo
Flixtrain Logo
Inlandsbanan Logo
Nightjet Logo
SJ Logo
RealRussia Logo
Kiwi.com Logo
Airbnb Logo
DJI Logo
Rentalcars Logo

คุกกี้​: ในการใช้เว็บไซต์ railcc คุณได้ตกลงและยอมรับในการใช้งานคุกกี้ที่เป็นไปตามนโยบายความเป็นส่วนตัวของเรา สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการใช้งานและจัดการคุกกี้ โปรด ยอมรับนโยบายคุกกี้ของเรา

top