ค้นหาเส้นทางได้ที่นี่
รถไฟกลางคืน Interrail ปราก - Humenné
RegioJet 1021 (RJ 1021)
Interrail รถไฟกลางคืนจาก ปราก ไป Humenné: RJ 1021 จองที่ไหน ข้อมูลตารางเวลา ที่นั่ง/ตู้นอนรวม/ตู้นอนส่วนตัว
สถานี | เวลาถึง | เวลาออก |
---|---|---|
ปราก (Hlavní Nádraží (hl.n.)) | 21:47 | |
Pardubice (hl.n.) | 22:41 | 22:42 |
Olomouc (hl.n.) | 00:02 | 00:04 |
Hranice na Moravě (Nádraží) | 00:36 | 00:37 |
Ostrava (Svinov) | 01:02 | 01:04 |
Ostrava (hl.n.) | 01:11 | 01:12 |
Havířov (Nádraží) | 01:29 | 01:30 |
Čadca (Železničná stanica Čadca) | 02:23 | 02:24 |
ชิลินา (Station) | 02:49 | 02:50 |
Ružomberok (Station) | 03:35 | 03:36 |
Liptovský Mikuláš (Station) | 03:54 | 03:55 |
Štrba (Station) | 04:23 | 04:24 |
Poprad (Station) | 04:43 | 04:44 |
Spišská Nová Ves (Station) | 05:07 | 05:08 |
Margecany (Station) | 05:33 | 05:34 |
Kysak (Station) | 05:47 | 05:48 |
โคเชตซ์ (Station) | 06:00 | 06:44 |
Trebišov (Station) | 07:28 | 07:30 |
Michalovce (Station) | 07:50 | 07:52 |
Humenné (Station) | 08:14 |
คุณไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนรถไฟ เวลาเหล่านี้เป็นเพียงข้อมูลเพื่อทราบเท่านั้น
มีรถไฟในวันเหล่านี้ (1=วันจันทร์ / 7=วันอาทิตย์)
- 1
- 2
- 3
- 4
- 5
- 6
- 7
เดินทางบนเส้นทางนี้ในทิศทางตรงกันข้าม
RJ 1020 / Humenné-ปรากประเภท | |
---|---|
ที่นั่ง | ชั้น2 | €3 |
ที่นั่ง | ชั้น1 | €5 |
ที่นั่งเบาะเอน | ชั้น1 | €10 |
ตู้นอนรวม 6 | ตู้นอนรวมแบบ 6 เตียง | ชั้น2 | €10 |
ตู้นอนส่วนตัว 3 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 3 เตียง | ชั้น2 | €10 |
ตู้นอนส่วนตัว 1 | ตู้นอนส่วนตัวแบบ 1 เตียง | ชั้น1 | €30 |
หมายเหตุ: โปรดดูราคาบัตรโดยสารที่ลิ้งค์นี้ ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลง ขึ้นอยู่กับเส้นทาง, วันที่ซื้อ, และชั้นของการเดินทาง |
ประเภท: แสดงเพียงประเภทที่นั่งที่มีบริการบนรถไฟขบวนนี้เท่านั้น
รถไฟเหล่านี้อาจเป็นทางเลือกสำหรับคุณ:
EN 443 / ปราก-Humennéหากคุณมีคำถามเพิ่มเติมหรือต้องการความช่วยเหลือ โปรดดูที่ฟอรั่มของเราเพื่อหาคำตอบโดยละเอียด